This is the title of the web page
This is the title of the web page

Live Stream

April 2024
S M T W T F S
 123456
78910111213
14151617181920
21222324252627
282930  

| Latest Version 9.4.1 |

Local NewsSports

*शिवगंगा स्पोर्ट्स क्लब स्केटिंग चॅम्पियनशिप 2024*

D Media 24
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

शिवगंगा स्पोर्ट्स क्लबच्या वतीने स्वर्गीय संगीता चिंडक यांच्या स्मरणार्थ रोलर स्केटिंग चॅम्पियनशिप स्पर्धेचे दिनांक 18 फेब्रुवारी 2024 रोजी शिवगंगा स्पोर्ट्स क्लब ओम नगर स्केटिंग रिंक बेळगाव येथे आयोजित करण्यात आले होते. या स्पर्धा मध्ये 150 हून अधिक स्केटर्सनी सहभाग घेतला होता.

या स्पर्धा चा उदघाटन समारंभ व बक्षीस वितरण समारंभाचे हस्ते श्री महेश दड्डीकर यांच्या हस्ते झाले या वेळी सौ शांता दड्डीकर, सौ ज्योती चिंडक, आंतरराष्ट्रीय स्केटर निखिल चिंडक, श्री सूर्यकांत हिंडलगेकर, श्री विश्वनाथ येळ्ळूरकर, श्री तुकाराम पाटील गणेश दड्डीकर सुरज शिंदे, सतीश शेट्ये स्केटर व पालक उपस्थित होते.

 

*क्वाड स्केटिंग*

*निकाल पुढीलप्रमाणे*

*पदक विजेत्याचे नाव*

 

*५ वर्षाखालील मुले*

भूषण हिडकल १ सुवर्ण

कृष्णव धोंगडी 1 रौप्य

 

*५ वर्षाखालील मुली*

रुही पाटील १ सुवर्ण

 

*५ ते ७ वर्षांची मुले*

शेर्यान उदईकर 1 सुवर्ण

दियान पोरवाल 1 रौप्य

अनमोल चौगुले 1 कांस्य

 

*५ ते ७ वर्षाच्या मुली*

धनुष्या के 1 सुवर्ण

ईशा आपटे 1 रौप्य

सोनम धामणेकर 1 कांस्य

 

*7 ते 9 वर्षांची मुले*

अवदूत मोरे 1 सुवर्ण

सार्थक चव्हाण १ रौप्य

रचित नांगरे 1 कांस्य

 

*७ ते ९ वयोगटातील मुली*

दुर्वा पाटील १ सुवर्ण

स्वरा सामंत 1 रौप्य

युक्ता देसाई 1 कांस्य

 

*9 ते 11 वर्षांची मुले*

कुलदीप बिर्जे 1 सुवर्ण

आर्या कदम १ रौप्य

सर्वेश पाटील १ कांस्य

 

*9 ते 11 वयोगटातील मुली*

आराध्या पी 1 गोल्ड

प्रांजल पाटील 1 रौप्य

रुत्रा दळवी 1 कांस्य

 

*11 ते 14 वर्षे मुले*

सौरभ साळुंखे 1 सुवर्ण

भव्य पाटील. 1 रौप्य

सत्यम पाटील १ कांस्य

 

*११ ते १४ वयोगटातील मुली*

जान्हवी तेंडुलकर 1 सुवर्ण

अनघा जोशी १ रौप्य

शर्वरी दड्डीकर १ कांस्य

 

*१४ ते १७ वर्षांची मुले*

श्री रोकडे १ सुवर्ण

शल्या तारळेकर १ रौप्य

विराज गावडे 1 कांस्य

 

*१४ ते १७ वयोगटातील मुली*

सानवी इटगीकर १ सुवर्ण

सम्मा खातून १ रौप्य

 

*17 वर्षांवरील मुली*

विशाखा फुलवाले १ सुवर्ण

 

**इनलाइन स्केटिंग*

*पदक विजेत्याचे नावे*

 

*५ वर्षाखालील मुले*

निहीर कडेमनी १ सुवर्ण

 

*५ ते ७ वर्षांची मुले*

दक्ष वाली 1 सुवर्ण

मयंक मांडगी 1 रौप्य

 

*५ ते ७ वर्षाच्या मुली*

कियारा जाधव 1 सुवर्ण

अदिती देसाई 1 रौप्य

अदिती अल्लिमट्टी 1 कांस्य

 

 

*7 ते 9 वर्षांची मुले*

सुहान तशिलदार १ सुवर्ण

मोहम्मद अरझान 1 रौप्य

समीध कणगली 1 कांस्य

 

*७ ते ९ वयोगटातील मुली*

आपल्य चिम्मयागी 1 गोल्ड

अमिषा वेर्णेकर 1 रौप्य

स्वरा १ कांस्य

 

*9 ते 11 वर्षांची मुले*

अवनीश कामन्नवर 1 सुवर्ण

विहान कणगली १ रौप्य

समर्थ मराठे 1 कांस्य

 

 

*9 ते 11 वयोगटातील मुली*

समिक्षा सावंत 1 सुवर्ण

 

*11 ते 14 वर्षे मुले*

अभिनव राज १ सुवर्ण

सम्युअल दास 1 रौप्य

लुकेमान शेख 1 कांस्य

 

**११ ते १४ वयोगटातील मुली*

सिया परेरा १ सुवर्ण

यास्मीन तहसीलदार १ रौप्य

अन्वी सोनार १ कांस्य

 

 

*१४ ते १७ वर्षांची मुले*

अन्वय ढवळीकर १ सुवर्ण

पलाश धुरी 1 रौप्य

यथार्थ देसाई 1 कांस्य

 

*१४ ते १७ वयोगटातील मुली*

सानवी सांब्राणी १ सुवर्ण

रश्मिता अंबिगा 1 रौप्य

हलिमा पी 1 कांस्य

 

*17 वर्षावरील मुले*

कैवल्य पाटील १ सुवर्ण

कल्याण पाटील 1 रौप्य

 

*17 वर्षांवरील मुली*

अनुष्का शंकरगौडा 1 सुवर्ण

 

योगेश कुलकर्णी, विशाल वेसणे, विठ्ठल गगणे, अनुष्का शंकरगौडा, तुकाराम पाटील, सक्षम जाधव, सोहम हिंडलगेकर, सागर चोगुले व इतर यांनी वरील चॅम्पियनशिपच्या आयोजनासाठी मोठी मेहनत घेतली.


WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now
D Media 24