This is the title of the web page
This is the title of the web page

Live Stream

March 2024
S M T W T F S
 12
3456789
10111213141516
17181920212223
24252627282930
31  

| Latest Version 9.4.1 |

Local NewsSports

*जिल्हा रोलर स्केटिंग चॅम्पियनशिप* *2023*

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

*जिल्हा रोलर स्केटिंग चॅम्पियनशिप* *2023*

बेळगाव जिल्हा रोलर स्केटिंग असोसिएशन आयोजित जिल्हा रोलर स्केटिंग चॅम्पियनशिप 2023 दिनांक 30 एप्रिल 2023 रोजी केएलई स्केटिंग रिंक लिंगराज कॉलेज कॅम्पस बेळगाव येथे या चॅम्पियनशिपमध्ये 150 हून अधिक स्केटिंगपटूंनी सहभाग घेतला.
या चॅम्पियनशिपचा उदघाटन समारंभ व बक्षीस वितरण समारंभाला श्री.लतेश पोरवाल, श्री.सचिन इटागीकर, श्री.बसवराज कुपाणी, श्री. कल्याणकुमार निलाज, श्री. सूर्यकांत हिंडलगेकर, श्री. तुकाराम पाटील, श्री. सैफ माडीवाले, स्केटर्स व पालक उपस्थित होते.

*पदक विजेत्या स्केटरचे नाव*
** *उड स्केटिंग**

5 ते 7 वर्षांची मुले
शिवाय पाटील १ सुवर्ण
दीयान पोरवाल 1 रौप्य
अनमोल चौगले 1 कांस्य

५ ते ७ वयोगटातील मुली
श्रीशा मुरकुंबी 1 सुवर्ण
ग्लोरिया सॅमसन 1 रौप्य
निस्ता कुलकर्णी 1 कांस्य

7 ते 9 वर्षांची मुले
रचित नांगरे १ सुवर्ण
विराट दोडभंगी 1 रौप्य
सार्थक सामंत 1 कांस्य

7 ते 9 वयोगटातील मुली
दुर्वा पाटील १ सुवर्ण
स्वरा सामंत 1 रौप्य
लावण्या लोहार १ कांस्य

9 ते 11 वर्षे मुले
विवेक दोडभंगी 1 सुवर्ण
सुफियान शहाबादी १ रौप्य
श्रेयश बलोल १ कांस्य

9 ते 11 वयोगटातील मुली
सिद्धी पाटील १ सुवर्ण
हर्षा कट्टीमणी १ रौप्य
आराध्या हल्याल १ कांस्य

11 ते 14 वर्षे मुले
सौरभ साळोखे 1 सुवर्ण
सत्यम पाटील १ रौप्य
समीर महात 1 कांस्य

11 ते 14 वयोगटातील मुली
अनघा जोशी १ सुवर्ण
शेरीन फर्नांडीस 1 रौप्य
खुशी आगसीमणी 1 कांस्य

14 ते 17 वर्षे मुले
श्री रोकडे १ सुवर्ण
तेजस साळुंखे 1 रौप्य
प्रेमनाथ पाटील १ कांस्य

14 ते 17 वयोगटातील मुली
सानवी इटगिकर 1 सुवर्ण
सृष्टी बोगार 1 रौप्य

*इनलाइन स्केटिंग पदक विजेता*

५ ते ७ वयोगटातील मुली
कियारा जाधव 1 सुवर्ण
आराध्या पाटील 1 रौप्य
युसरा सराफ 1 कांस्य

7 ते 9 वर्षांची मुले
प्रियांश देसाई 1 सुवर्ण
अद्विक शिंदे 1 रौप्य
खुश पत्तार 1 कांस्य

7 ते 9 वयोगटातील मुली
आरोही शिलेदार १ सुवर्ण
द्रिती वेसणे १ रौप्य

9 ते 11 वर्षे मुले
अर्शन माडीवाले 1 सुवर्ण
विष्णू बडवण्णावर १ रौप्य

9 ते 11 वयोगटातील मुली
राही निलाज 1 सुवर्ण
सुकन्या कुपानी १ रौप्य
गुंजन पाटील १ कांस्य

11 ते 14 वर्षे मुले
सॅम्युअल दास 1 सुवर्ण
प्रीतम निलाज 1 रौप्य
पलाश डोब्बी 1 कांस्य

11 ते 14 वयोगटातील मुली
अन्वी सोनार 1 सुवर्ण
अदिती साळुंखे 1 रौप्य
मानवीता तोतापूर 1 कांस्य

सूर्यकांत हिंडलगेकर, योगेश कुलकर्णी, विठ्ठल गगणे, विशाल वेसणे तुकाराम पाटील, सैफ माडीवाले ,सक्षम जाधव , सागर चौगुले, अजित शिलेदार, अनुष्का शंकरगौडा व इतर यांनी वरील चॅम्पियनशिपच्या आयोजनासाठी मोठी मेहनत घेतली.


WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now
D Media 24