This is the title of the web page
This is the title of the web page

Live Stream

June 2024
S M T W T F S
 1
2345678
9101112131415
16171819202122
23242526272829
30  

| Latest Version 9.4.1 |

Local NewsSports

*17 वी जिल्हा रोलर स्केटिंग चॅम्पियनशिप आणि निवड चाचणी 2023*

D Media 24
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

17 वी जिल्हा रोलर स्केटिंग चॅम्पियनशिप आणि निवड चाचणी 2023

बेळगाव जिल्हा रोलर स्केटिंग असोसिएशन आयोजित 17 वी जिल्हा रोलर स्केटिंग चॅम्पियनशिप आणि निवड चाहणी 2023 दिनांक 29 ऑक्टोबर 2023 रोजी शिवगंगा स्पोर्ट्स अकादमी ओम नगर स्केटिंग रिंक बेळगाव येथे घेण्यात आली या चॅम्पियनशिपमध्ये 150 हून अधिक स्केटिंगपटूंनी या निवड चाचणी व चॅम्पियनशिपमध्ये सहभाग घेतला
या चॅम्पियनशिपचा उद्घाटन सोहळा आणि बक्षीस वितरण समारंभाला सौ.ज्योती चिंडक, आंतरराष्ट्रीय स्केटर निखिल चिंडक, श्री. सूर्यकांत हिंडलगेकर, श्री. विश्वनाथ येळ्ळूरकर, श्री. तुकाराम पाटील, सुरज शिंदे, अजित शिलेदार, विनायक पाटील, स्केटर्स व पालक उपस्थित होते.

*पदक विजेत्याचे नाव*
*चतुर्भुज स्केटिंग*

5 ते 7 वर्षांची मुले
दियान पोरवाल 1 सुवर्ण, 1 रौप्य
शिवाय पाटील १ सुवर्ण, १ रौप्य
साईराज यादव १ सुवर्ण, १ कांस्य
अनमोल चोगुले १ रौप्य, १ कांस्य
श्लोक भोजनावर १ कांस्य

7 ते 9 वर्षांची मुले
अवदूत मोरे ३ सुवर्ण
सार्थक चव्हाण १ सुवर्ण, १ रौप्य, १ कांस्य
समीध कणगली 2 रौप्य 1 कांस्य
रुहान मद्दे 1 रौप्य 1 कांस्य
जगदीश पांडियन 1 कांस्य

7 ते 9 वयोगटातील मुली
दुर्वा पाटील 3 सुवर्ण
स्वरा सामंत 1 सुवर्ण, 2 रौप्य
लावण्या लोहार २ रौप्य १ कांस्य
देशना चप्परबंडी 2 कांस्य
द्रिती वेसणे १ कांस्य

9 ते 11 वर्षे मुले
कुलदीप बिर्जे 3 सुवर्ण
सर्वेश पाटील १ सुवर्ण २ रौप्य
श्रेयश बलोल 1 रौप्य 2 कांस्य
पार्थ कल्कुटकी 1 कांस्य

9 ते 11 वयोगटातील मुली
प्रांजल पाटील 3 सुवर्ण
आरोही महारनूर १ सुवर्ण २ रौप्य
प्रिशा चप्परबंडी २ रौप्य
रुत्रा दळवी 3 कांस्य

11 ते 14 वर्षे मुले
सौरभ साळुंखे 3 सुवर्ण
सत्यम पाटील १ सुवर्ण २ रौप्य
भव्य पाटील 2 रौप्य 1 कांस्य
रुत्विक दुब्बाशी 2 कांस्य
आदर्श नाईक 1 कांस्य

11 ते 14 वयोगटातील मुली
जान्हवी तेंडुलकर 3 सुवर्ण
अनघा जोशी १ सुवर्ण २ रौप्य
प्रकृती पोळ 1 रौप्य 2 कांस्य
रचना रायकर 2 कांस्य
सिद्दमा होनकल १ रौप्य

14 ते 17 वर्षे मुले
श्री रोकडे 3 सुवर्ण
शल्य तालुकार १ सुवर्ण २ रौप्य
रितेश दोड्डमणी 1 रौप्य 2 कांस्य

14 ते 17 वयोगटातील मुली
सानवी इटगीकर 3 सुवर्ण

17 वर्षांवरील महिला
विशाखा फुलवाले 3 सुवर्ण
शर्वरी साळोखे 3 रौप्य

*विशेष बालक*
सई पाटील 2 गोल्ड

*इनलाइन स्केटिंग*

5 ते 7 वर्षांची मुले
विश्वतेज पोवार 2 सुवर्ण

५ ते ७ वयोगटातील मुली
कियारा जाधव 2 सुवर्ण
लावण्य जक्कनवर १ सुवर्ण १ रौप्य

7 ते 9 वर्षांची मुले
भागराज पाटील 3 सुवर्ण
क्रिशराज पाटील 1 सुवर्ण 1 रौप्य 1 कांस्य
शिवबा लांडगी 2 रौप्य 1 कांस्य
अद्वैत शेट्टी 1 रौप्य 1 कांस्य

7 ते 9 वयोगटातील मुली
अमिषा वेर्णेकर 3 सुवर्ण
भावना पाटील 2 रौप्य
ओवी पाटील 3 कांस्य
आराध्या बामनगोळ 1 सुवर्ण 2 रौप्य

9 ते 11 वर्षे मुले
अवनीश कामन्नवर 3 सुवर्ण
विहान कणगली 1 सुवर्ण 2 रौप्य
अर्शान माडीवाले 2 रौप्य 1 कांस्य
आदर्श नाईक 2 कांस्यपदक
रुद्र तोरस्कर १ कांस्य

9 ते 11 वयोगटातील मुली
राही नीलाज 3 सुवर्ण
सुकन्या कुपानी १ सुवर्ण २ रौप्य

11 ते 14 वर्षे मुले
अवनीश बेनवडे 3 सुवर्ण
आयुष पाटील १ सुवर्ण २ रौप्य
पंकज कुपाणी 2 रौप्य 1 कांस्य
सोमेश कमर 2 कांस्य
अदवीक पाटील 1 कांस्य

11 ते 14 वयोगटातील मुली
सई शिंदे 3 सुवर्ण
अन्वी सोनार 2 सुवर्ण 1 रौप्य
कामाक्षी वीर 1 रौप्य 2 कांस्य
प्रतिभा बालाजी 2 रौप्य

14 ते 17 वर्षे मुले
आरुष दीक्षित 4 गोल्ड

14 ते 17 वयोगटातील मुली
करुणा वाघेला ४ सुवर्ण
अमृता हिरेमठ ४ रौप्य

17 वर्षांपेक्षा जास्त पुरुष
विनायक पाटील ४ सुवर्ण

सूर्यकांत हिंडलगेकर, योगेश कुलकर्णी, विशाल वेसणे, विठ्ठल गगणे, अनुष्का शंकरगौडा सक्षम जाधव, अजित शिलेदार, तुकाराम पाटील, झफ्फ माडीवाले, सोहम हिंडलगेकर आणि इतर टेकान यांनी वरील चॅम्पियनशिप आणि निवड चाचण्या आयोजित करण्यासाठी मोठी मेहनत घेतली 2023


WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now
D Media 24